รายชื่อผู้มีสิทธิสัมภาษณ์โครงการความร่วมมือทางวิชาการ(MOU) | |||||
สถานที่สัมภาษณ์: วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชลบุรี | |||||
ลำดับ | คำนำหน้าชื่อ | ชื่อ | นามสกุล | ชื่อโรงเรียน | จัหวัดที่ตั้งของโรงเรียน |
1 | นางสาว | กนกวรรณ | หมื่นพรม | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรา | ฉะเชิงเทรา |
2 | นางสาว | กรวรรณ | สายัณห์ | โรงเรียนสนามชัยเขต | ฉะเชิงเทรา |
3 | นางสาว | คนิฐา | โพธิ์โต | โรงเรียนวัดเปี่ยมนิโครธาราม | ฉะเชิงเทรา |
4 | นางสาว | จอมขวัญ | ไม้แดง | โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล | ฉะเชิงเทรา |
5 | นางสาว | ชนิตา | ชูก้าน | โรงเรียนดอนฉิมพลีพิทยาคม | ฉะเชิงเทรา |
6 | นาย | ชาญณรงค์ | ประสาทงาม | โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร | ฉะเชิงเทรา |
7 | นางสาว | ณัฐชยา | เปรมสวัสดิ์ | โรงเรียนดัดดรุณี | ฉะเชิงเทรา |
8 | นางสาว | ณัฐตา | ทัพเสน | โรงเรียนหมอนทองวิทยา | ฉะเชิงเทรา |
9 | นางสาว | ดวงพร | วรรณทอง | โรงเรียนสนามชัยเขต | ฉะเชิงเทรา |
10 | นางสาว | นมลพร | จักรมนปรียา | ดอนฉิมพลีพิทยาคม | ฉะเชิงเทรา |
11 | นางสาว | ปนัดดา | ลมูลเชื้อ | โรงเรียนบางน้ำเปรี้ยววิทยา | ฉะเชิงเทรา |
12 | นางสาว | ประภัสรา | งาสุวรรณ์ | โรงเรียนบางปะกง “บวรวิทยายน” | ฉะเชิงเทรา |
13 | นางสาว | พิชญา | แก้ววิทยาคุณ | โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ | ฉะเชิงเทรา |
14 | นางสาว | พิมพกา | ศักดิ์เจริญสิทธิ์ | โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล | ฉะเชิงเทรา |
15 | นางสาว | รพีพรรณ | ชัยเพ็ชร์ | โรงเรียนดัดดรุณี | ฉะเชิงเทรา |
16 | นางสาว | รัชนีกร | ดอกสันเทียะ | โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรา | ฉะเชิงเทรา |
17 | นาย | รัชพล | ภูพาดพลอย | โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา | ฉะเชิงเทรา |
18 | นางสาว | วริศรา | เจริญผล | โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัยฉะเชิงเทรา | ฉะเชิงเทรา |
19 | นางสาว | ศศิประภา | มากสวัสดิ์ | โรงเรียนพนมสารคาม "พนมอดุลวิทยา" | ฉะเชิงเทรา |
20 | นางสาว | สุธารัตน์ | ตันมงคล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาเปร็งวิสุทธาธิบดี | ฉะเชิงเทรา |
21 | นางสาว | สุภาพรรณ | นาเจริญ | โรงเรียนวัดโสธรวรารามวรวิหาร | ฉะเชิงเทรา |
22 | นางสาว | หนึ่งฤทัย | มิรารมย์ | โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ฉะเชิงเทรา | ฉะเชิงเทรา |
23 | นางสาว | อารดา | สมหวัง | โรงเรียนไผ่แก้ววิทยา | ฉะเชิงเทรา |
24 | นางสาว | กนกพร | แก้วทอง | โรงเรียนบ้าน(จั่นอนุสรณ์) | ชลบุรี |
25 | นางสาว | กัลยกร | เที่ยงธรรม | โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร | ชลบุรี |
26 | นางสาว | ชนัญชิดา | พันสิ่ว | โรงเรียนศรีราชา | ชลบุรี |
27 | นางสาว | ชนินาถ | ศรีมงคล | โรงเรียนบางละมุง | ชลบุรี |
28 | นางสาว | ชลธิชา | บุญเรือง | โรงเรียนบ้านบึง “อุตสาหกรรมนุเคราะห์ ” | ชลบุรี |
29 | นางสาว | ชัชฌานันท์ | สุขสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านบึง"อุตสาหกรรมนุเคราะห์" | ชลบุรี |
30 | นางสาว | ชุติมณฑน์ | ช้างดี | โรงเรียนหนองใหญ่ศิริวรวาทวิทยา | ชลบุรี |
31 | นางสาว | ญาณาธิป | เขียวป้อง | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี | ชลบุรี |
32 | นางสาว | ญาณิศา | ซุ้นเจริญ | โรงเรียนบ้านสวน(จั่นอนุสรณ์) | ชลบุรี |
33 | นางสาว | ฐิติชญาณ์ | คำเสียงฐิติพร | โรงเรียนบ่อทองวงษ์จันทร์วิทยา | ชลบุรี |
34 | นางสาว | ดาริณี | น้ำฟ้า | โรงเรียนพนัสพิทยาคาร | ชลบุรี |
35 | นางสาว | นภาวรรณ | ศรีสันทราย | พนัสพิทยาคาร | ชลบุรี |
36 | นางสาว | นฤมล | นิลแย้ม | โรงเรียนแสนสุข | ชลบุรี |
37 | นางสาว | นวพร | นุกูลจิตร์ | โรงเรียนทุ่งศุขลาพิทยา"กรุงไทยอนุเคราะห์" | ชลบุรี |
38 | นางสาว | นิชานันทน์ | เนตรดี | โรงเรียนสุรศักดิ์วิทยาคม | ชลบุรี |
39 | นางสาว | นุชนาฎ | นามบุตรดี | โรงเรียนบึงศรีราชาพิทยาคม | ชลบุรี |
40 | นางสาว | บุษรา | ไทรราตรี | โรงเรียนสัตหีบวิทยาคม | ชลบุรี |
41 | นางสาว | ปฐมาวดี | หลินเอม | โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม | ชลบุรี |
42 | นางสาว | ปวีณา | สายบุตร | โรงเรียนพานทอง | ชลบุรี |
43 | นางสาว | ปิยรัตน์ | อุมา | โรงเรียนเกาะโพธิ์ถ้วยงามวิทยา | ชลบุรี |
44 | นางสาว | พชรนันท์ | คุปตสุนทร | โรงเรียนชลกันยานุกูล | ชลบุรี |
45 | นางสาว | พลอยฝัน | เสือขาว | โรงเรียนทุ่งเหียงพิทยาคม | ชลบุรี |
46 | นางสาว | พัชรมัย | ศรีงาม | โรงเรียนสิงห์สมุทร | ชลบุรี |
47 | นางสาว | พิมพ์วิไล | สันสมบัติ | โรงเรียนสัตหีบวิทยาคม | ชลบุรี |
48 | นางสาว | วราพร | ชำนาญเวช | โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม | ชลบุรี |
49 | นางสาว | วริศรา | ทองนิล | โรงเรียนพานทองสภาชนูปถัมภ์ | ชลบุรี |
50 | นางสาว | วริษฐา | จันทร์แก้ว | โรงเรียนผินแจ่มวิชาสอน | ชลบุรี |
51 | นางสาว | วิมลมณี | พงษ์สระพัง | โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร | ชลบุรี |
52 | นางสาว | ศิรษา | ชากรณ์ | สวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี | ชลบุรี |
53 | นางสาว | ศิริยากร | แสนนา | โรงเรียนชลบุรี"สุขบท" | ชลบุรี |
54 | นางสาว | ศิริรัตน์ | หาญณรงค์ | โรงเรียนคลองกิ่วยิ่งวิทยา | ชลบุรี |
55 | นาย | สิบประการ | หมอยาดี | โรงเรียนสิงห์สมุทร | ชลบุรี |
56 | นางสาว | สิริ | ทองก่ำ | โรงเรียนผินแจ่มวิชาสอน | ชลบุรี |
57 | นางสาว | สุชาวดี | ครองพันธ์ | โรงเรียนบึงศรีราชาพิทยาคม | ชลบุรี |
58 | นางสาว | สุภาวดี | ชาวดอนคูณ | โรงเรียนหนองใหญ่ศิริวรวาทวิทยา | ชลบุรี |
59 | นางสาว | อนันตญา | ตั้งทรงเจริญ | โรงเรียนบางละมุง | ชลบุรี |
60 | นางสาว | อริยพัฒน์ | จันพันธุ์รูป | โรงเรียนศรีราชา | ชลบุรี |
61 | นางสาว | อารีรัตน์ | ภักดี | โรงเรียนพานทองสภาชนูปถัมภ์ | ชลบุรี |
62 | นางสาว | อิษฎาอร | ประสพทรัพย์ | โรงเรียนประจันตราษฎร์บำรุง | ปราจีนบุรี |
63 | นางสาว | งามตา | ละลี | โรงเรียนท่าเกษมพิทยา | สระแก้ว |
64 | นางสาว | ชลลกาญจณ์ | เงินสมบัติ | ตาพระยา | สระแก้ว |
65 | นางสาว | ณัฐชา | บุษบงก์ | โรงเรียนคลองหาดพิทยาคม | สระแก้ว |
66 | นาย | ณัฐพล | คุ้มเขตต์ | โรงเรียนคลองหาดพิทยาคม | สระแก้ว |
67 | นางสาว | ณานิศา | แสพลกรัง | โรงเรียน ทัพพระยาพิทยา | สระแก้ว |
68 | นางสาว | ณิชากร | บัวขาว | โรงเรียนวังไพรวิทยาคม | สระแก้ว |
69 | นางสาว | ดาราวรรณ | มีดี | โรงเรียนวังน้ำเย็นวิทยาคม | สระแก้ว |
70 | นางสาว | ธนิตา | บัณฑิตย์ | โรงเรียนท่าเกษมพิทยา | สระแก้ว |
71 | นาย | ธีรศักดิ์ | ชอบรส | โรงเรียนอรัญประเทศ | สระแก้ว |
72 | นางสาว | น้ำฝน | อาดศัตรู | โรงเรียนซับม่วงวิทยา | สระแก้ว |
73 | นางสาว | ปรียานุช | วรรณวิจิตร | โรงเรียนทัพราชวิทยา | สระแก้ว |
74 | นางสาว | ปัทมา | พระสมสุข | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว |
75 | นางสาว | พิมพ์วรรณ | พรมมา | โรงเรียนคลองน้ำใสวิทยาคาร | สระแก้ว |
76 | นางสาว | พิยะดา | วงษ์คำนา | โรงเรียนวังสมบูรณ์วิทยาคม | สระแก้ว |
77 | นางสาว | ยุพารัตน์ | นากสาทา | โรงเรียนสระแก้ว | สระแก้ว |
78 | นางสาว | ยุวรรณดา | แม่นปืน | โรงเรียนร่มเกล้าวัฒนานคร สระแก้ว รัชมังคลาภิเษก | สระแก้ว |
79 | นางสาว | วรรณธิดา | กุลชาลี | โรงเรียนวังไพรวิทยาคม | สระแก้ว |
80 | นาย | วัลลพ | สว่างสุข | โรงเรียนทัพพระยาพิทยา | สระแก้ว |
81 | นางสาว | ศศิกานต์ | แสงสี | โรงเรียนสระแก้ว | สระแก้ว |
82 | นางสาว | ศุกร์ธิดา | อุปนันท์ | โรงเรียนวังหลังวิทยาคม | สระแก้ว |
83 | นาย | เศรษฐนิติ | มั่นกำเนิด | โรงเรียนวังน้ำเย็นวิทยาคม | สระแก้ว |
84 | นางสาว | สิริวิมล | สีโลหะเลิศ | โรงเรียนทัพราชวิทยา | สระแก้ว |
85 | นางสาว | สุธิดา | อยู่เย็น | โรงเรียนอรัญประเทศ | สระแก้ว |
86 | นางสาว | อภิญญา | มั่นคง | โรงเรียนวังสมบูรณ์วิทยาคม | สระแก้ว |
87 | นางสาว | อาทิติยา | คงสมแดน | โรงเรียนตาพระยา | สระแก้ว |
รายชื่อผู้มีสิทธิสัมภาษณ์โครงการรับผู้มีความสามารถพิเศษด้านกีฬาหรือศิลปวัฒนธรรม เขตสุขภาพที่ 6 | |||||
สถานที่สัมภาษณ์: วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชลบุรี | |||||
ลำดับ | คำนำหน้าชื่อ | ชื่อ | นามสกุล | ชื่อโรงเรียน | จังหวัดที่ตั้งของโรงเรียน |
1 | นางสาว | พิมพ์ชนก | แสงตา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | จันทบุรี |
2 | นางสาว | เบญญาภา | เสือรุ่ง | โรงเรียนกีฬาจังหวัดชลบุรี | ชลบุรี |
3 | นาย | มนัสวิน | เร็มศรีงาม | มัธยมวัดด่านสำโรง | สมุทรปราการ |
4 | นางสาว | พรณภัทร | ผาดไธสง | โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม | สมุทรปราการ |
5 | นางสาว | รพีพรรณ | ทองเจือ | โรงเรียนมัธยมตากสินระยอง | ระยอง |
6 | นางสาว | ธัญญลักษณ์ | โถเสือ | โรงเรียนทัพพระยาพิทยา | สระแก้ว |
7 | นางสาว | อัจฉรา | มานะต่อ | โรงเรียนนายายอามพิทยาคม | จันทบุรี |
8 | นางสาว | นภาพร | สมดี | โรงเรียนมารีวิทยา ปราจีนบุรี | ปราจีนบุรี |
9 | นางสาว | มัณฑนา | สุภาพักตร์ | โรงเรียนสมุทรปราการ | สมุทรปราการ |
10 | นางสาว | มัณฑนา | สุภาพักตร์ | โรงเรียนวังสมบูรณ์วิทยาคม | สระแก้ว |